Author: t***2
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Chất lượng, sóng khá to, chưa biết cách dùng
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Price: 143.000₫
| Material | PET |
| Color | Multicolor |
| Type | Hair Rollers |
| Batteries Included | No |
| Chiều rộng | 20 cm |
| Chiều dài | 30 cm |
| Chiều cao | 10 cm |
| SKU | sbhair03190716268 |
Author: t***2
Date:
Review: Chất lượng, sóng khá to, chưa biết cách dùng
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Author: l***2
Date:
Review: lọn tóc xoăn khá đẹp nhưng hơi khó dùng một tẹo....
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Author: d***i
Date:
Review: Lô dễ sử dụng, đẹp và chắc chắn, tóc xoăn lên rất đẹp
Author: آ***ل
Date:
Review: very 👍 recommended thanks shein
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm